Sau bao ngày chờ đợi, giây phút tuyệt vời ấy cũng đã đến. Ngày 9/7 vừa qua, tại trung tâm đào tạo SEO VietMoz đã chính thức khởi động khóa học SEO-K11. Khóa học này có sự quan tâm và thu hút được hơn 30 học viên tham gia. Trong đó, đa số là các bạn sinh viên còn rất trẻ tuổi và các anh chị đang học động trong lĩnh vực kinh doanh. Họ đến đây cùng chung một tình yêu, một niềm đam mê cháy bỏng là SEO.
Để đáp lại tình cảm đó buổi khai giảng khóa học SEO tiêu chuẩn tháng 7 đã diễn ra thành công hơn sự mong đợi của các học viên tham dự và đại gia đình VietMoz.
Dưới đây là một vài khoảnh khắc đáng nhớ của buổi học:
![Không khí tưng bừng của buổi khai giảng khóa học SEO - K11 Không khí tưng bừng của buổi khai giảng khóa học SEO - K11](https://scontent-b-hkg.xx.fbcdn.net/hphotos-xap1/t1.0-9/10462592_319819381516199_7818116700401109946_n.jpg)
![Thành viên đầu tiên giới thiệu về bản thân Thành viên đầu tiên giới thiệu về bản thân](https://i0.wp.com/fbcdn-sphotos-d-a.akamaihd.net/hphotos-ak-xfp1/t1.0-9/10481870_319819931516144_687489880537424070_n.jpg?resize=768%2C520&ssl=1)
![Anh lớp trưởng đẹp trai và tài năng của khóa SEO - K11 Anh lớp trưởng đẹp trai và tài năng của khóa SEO - K11](https://scontent-b-hkg.xx.fbcdn.net/hphotos-xpf1/v/t1.0-9/10325568_319821671515970_6674608036933114816_n.jpg?oh=4d05c45115bbfac9ef307f6e815726ca&oe=5439BA1F)
![Nụ cười rạng rỡ của học viên Lê Tiến Nam Nụ cười rạng rỡ của học viên Lê Tiến Nam](https://i0.wp.com/fbcdn-sphotos-h-a.akamaihd.net/hphotos-ak-xpf1/v/t1.0-9/10511112_319820004849470_3690102669716380500_n.jpg?resize=768%2C520&ssl=1)
![Khóa học SEO tiêu chuẩn tháng 7 Khóa học SEO tiêu chuẩn tháng 7](https://scontent-b-hkg.xx.fbcdn.net/hphotos-xpa1/t1.0-9/1525137_319821584849312_93724316563990958_n.jpg)
![Giảng viên Lee Nam nhiệt tình giảng dạy Giảng viên Lee Nam nhiệt tình giảng dạy](https://i0.wp.com/fbcdn-sphotos-a-a.akamaihd.net/hphotos-ak-xfp1/t1.0-9/10423680_319821428182661_5853872388105435616_n.jpg?resize=768%2C520&ssl=1)
![Khóa học SEO tiêu chuẩn tháng 7](https://i0.wp.com/fbcdn-sphotos-f-a.akamaihd.net/hphotos-ak-xpf1/t1.0-9/10534491_319819824849488_2952226464032758951_n.jpg?resize=768%2C520&ssl=1)
Hân hoan chào đón 30 học viên của khóa SEO – K11 tại trung tâm đào tạo SEO VietMoz. Hy vọng 12 buổi học sắp tới sẽ giúp cho các bạn có thêm những trải nghiệm mới và đốt cháy niềm đam mê về SEO trong các bạn. Chúc các bạn học SEO vui vẻ !
Nếu các bạn quan tâm tới các chương trình đào tạo SEO của VietMoz xin vui lòng tham khảo các khóa học SEO tại đây.